Create House Shop > DIY Accessories

EF95 RTC

(1/1)

delta_1:
5654/CV4010/6AK5W/EF95  RTC  JAN MILITARY BOXED VALVES OF THE FRENCH RTC MANUFACTURE BRANCH OF PHILIPS HOLLAND Black plate nos nib  lot  ผลิตเดียวกันทั้งหมดปี 80  :  ราคาต่อคู่ 680 บาท. 

ราคาขึ้นแล้วหรือครับ
ต้องการmach pairs 2คู่ครับ
ขอบคุณ

createhouse:
  ตอนนี้ของหมดครับมีคนมาเหมาไปเมื่อสัปดาห์ก่อน ครับปรับขึ้นแล้วครับ กำลังจะขยับปรับอีกครั้งตามค่าที่ปรับขึ้น เพราะค่าเงินเราอ่อนมากครับชน 38 บาทแล้วครับเวลานี้  เดี๋ยวรอราคารวมภาษีสุดท้ายอยู่ที่เท่าไหร่แล้วค่อยกำหนดราคาใหม่อีกครั้งครับ เพราะตอนนี้มียอดจองอยู่ประมาณ 30 คู่ ถ้าต้องการ match ก็จะเป็นอีกราคานะครับ

delta_1:
จอง 3คู่ mach pairs
มาแล้วแจ้งให้ทราบครับ
ขอบคุณ

createhouse:
 ได้ครับพี่ หลอดมาแล้วผมจะแจ้งให้ทราบครับ

delta_1:
ขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version