Create House Shop > DIY Accessories

ประดับยนต์ stock เก่าขายถูก ๆ ค่ะ

<< < (2/2)

s_kwan:
ฝาหม้อน้ำ 0.9  มี 2 ชิ้น ชิ้นละ 60 บาท

แป้นแตรคละแบบ อันละแป้นกลมชิ้นละ 100 คางหมูชิ้นละ 130 บาท

-คอพวงมาลัยรุ่นเก่ามีหลายชิ้นสอบถามได้ค่ะ

s_kwan:
หลอดไฟ หน้า สนใจอยากชมภาพตัวไหนแจ้งได้ อันนี้ถ่ายแบบรวม ๆ มาค่ะ
หลอดไฟจะทำการเทสก่อนส่งทุกหลอด

s_kwan:
หลอดไฟ  หรี่ เลี่ยว ถอย เบรค ไฟ LED แบบเสียบ แบบเขี้ยว ทั้ง 1 จุด และ 2 จุด
สนใจอยากชมภาพตัวไหนแจ้งได้ อันนี้ถ่ายแบบรวม ๆ มาค่ะ
หลอดไฟจะทำการเทสก่อนส่งทุกหลอด

s_kwan:
 โคมไฟหน้าแบบกลม  Raybrig สภาพกล่องเก่า แต่ตัวสินค้ายังใหม่เพราะห่อไว้ค่ะ ขาย 800 บาท

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version