ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามอุปกรณ์ชุด Line stage preamplifier " thai prestige "  (อ่าน 3937 ครั้ง)

ออฟไลน์ นาอีม ตยุติวุฒิกุล

• Newbie
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
  • Thanks You createhouse.net
ขอสอบถามอุปกรณ์ชุด Line stage preamplifier " thai prestige "
« เมื่อ: 6 กุมภาพันธ์  2014, 16:16:52 »
อุปกรณ์ชุด Line stage preamplifier " thai prestige " แผ่นปร้นซ์ อุปกรณ์ทั้งหมด หลอด และหม้อแปลง มีครบไหมครับ และรวมเป็นเงินเท่าไรครับ

ออฟไลน์ createhouse

• Global Moderator
  • Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 8
ขอสอบถามอุปกรณ์ชุด Line stage preamplifier " thai prestige "
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 7 กุมภาพันธ์  2014, 12:02:13 »
ไม่ได้ทำขายครับ เป็นงานที่ผมทำขึ้นมา group by ให้เพื่อนๆใน diyaudiovillage ครับ

ออฟไลน์ Boydjames

• Newbie
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
  • Thanks You createhouse.net
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มิถุนายน  2018, 10:39:09 »
ยังทำอยู่หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ createhouse

• Global Moderator
  • Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มิถุนายน  2018, 11:12:15 »
ไม่มีชุดคิตจำหน่ายครับ แต่ถ้าถ้าจะสั่งทำได้ครับ

Home

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มิถุนายน  2018, 11:12:15 »